- Sunadaran 11.1 g
- Fat 8.4 g
- Carbohydrates 4.7 g
Mun kawo muku hankali girke-girke hoto mai sauƙi-mataki-mataki don dafa kaza tare da quince a gida.
Hidima Ta Kowane Kwantena: Hidima 6.
Umarni mataki-mataki
Chicken tare da quince shine naman nama tare da lafiyayyen gefen abinci. Naman kaza ya kunshi abubuwa masu amfani da yawa: bitamin (C, E, A, rukunin B), micro- da macroelements (magnesium, sodium, chlorine, iron, zinc, potassium da sauransu), amino acid. Amma kusan babu carbohydrates da cholesterol.
Akwai ƙarancin kitse a cikin kaza, saboda haka zaɓi ne mai kyau na abinci ga waɗanda ke rage kiba da 'yan wasa, suna ba ku damar jin daɗi kuma ku manta da jin yunwa na dogon lokaci.
Quince yayi kama da apple, amma yana da daɗi musamman bayan maganin zafi, saboda yana zama mai daɗi da taushi, rasa astringency. 'Ya'yan itacen kayan abinci ne, wanda ba shi da kitse, cholesterol kuma kusan babu sodium. Daga cikin kaddarorin masu amfani akwai anti-kumburi (amfani na yau da kullun shine tabbacin ƙaruwar rigakafi), cin abinci (ɗan itacen yana ɗauke da zaren abincin da ke taimakawa wajen rage nauyi), antioxidant (polyphenols da ke ƙunshe cikin abubuwan da ke kunshe da toshewar radicals, rage saurin tsufa), kuma fruita fruitan itacen na taimakawa inganta aikin tsarin narkewa da lafiyar tsarin juyayi.
Mayar da hankali kan girke-girke na hoto mataki-mataki don madaidaicin shiri na kwano a cikin kwanon rufi.
Mataki 1
Shirya abubuwan da ake buƙata ta ɗora duk abin da kuke buƙata, gami da kayan ƙanshi, a saman aikinku. Wanke da bushe cinyoyin kaza.
Ing Yingko - stock.adobe.com
Mataki 2
Dole ne saiwarta da ginger ya zama bawo, a wanke shi, a bushe shi sannan a nika shi a kan grater mara nauyi. Aika kwanon rufi da man kayan lambu kadan a murhun kuma bari ya yi haske. Daga nan sai ki shimfida farfesun kazar ki soya su har sai da launin ruwan kasa a kowane bangare.
Ing Yingko - stock.adobe.com
Mataki 3
Yantar da albasa daga kwatankwacin, wanke, bushe kuma a yayyanka shi da kyau. Aika albasa zuwa gwaninta daban da mai kayan lambu mai zafi. Dole ne a soyayyen kayan lambu har sai haske da haske na zinariya.
Ing Yingko - stock.adobe.com
Mataki 4
Sannan a sanya ginger da kuma kayan ƙamshi duka (curry, cumin, fari da barkono barkono, turmeric da sauransu). Dama don yadawa a ko'ina. Hakanan zaka iya ƙara gishiri kaɗan don dandana.
Ing Yingko - stock.adobe.com
Mataki 5
Zuba albasa mai yaji da ruwa domin kayan lambun su yi iyo. Sanya wuta tayi kasa.
Ing Yingko - stock.adobe.com
Mataki 6
Wanke kwalin da kyau kuma a yanka shi da tsinkaye. Yanke ainihin. Aika wani gwanin daban tare da man kayan lambu kaɗan zuwa murhun kuma ɗan 'ya'yan itacen a ɗan ƙasa-ƙasa. Ya kamata ya yi taushi kuma ya sami '' ƙyalli '' kaɗan.
Ing Yingko - stock.adobe.com
Mataki 7
Canja wurin soyayyen nama da quince a cikin kwantena da albasa da ruwa. Ci gaba da dafawa akan ƙaramin wuta har sai dukkan kayan abinci sun dahu. Yana iya ɗaukar minti 20-30. Bayan lokacin da aka ayyana ya wuce, kashe wutar, sai a bar kwanon ya yi minti goma.
Ing Yingko - stock.adobe.com
Mataki 8
Shi ke nan, an shirya stew din yankin. Yi ado tare da yankakken da yankakken ganye da tumatir ceri. A ci abinci lafiya!
Ing Yingko - stock.adobe.com
kalandar abubuwan da suka faru
duka abubuwan da suka faru 66