- Sunadaran 4.1 g
- Fat 3 g
- Carbohydrates 7.0 g
Za a iya shirya miya mai daɗi da naman alade da naman kaza da aka dafa bisa ga girke-girke mataki-mataki ƙasa da hoto.
Ayyuka A Kwafn Kwantena - Sabis 2.
Umarni mataki-mataki
Ana shirya miya da ƙwarƙwara sosai tare da zuwan watannin bazara, lokacin da kayan lambu suka fara yin lambu a cikin lambun. Kuna iya yin abinci mai zafi duka don kanku da yaro sama da shekara ɗaya (idan ya cancanta, za a iya mashi miyan). Babu yawancin adadin kuzari a cikin samfurin, don haka ana iya ɗaukar shi mai cin abinci kuma a cinye shi lafiya yayin cin abinci. A ƙasa zaku iya samun girke-girke mataki-mataki tare da hoto, wanda ke bayyana dalla-dalla yadda za ku dafa mafi miyan kayan lambu mai ƙanshi da ƙwallan nama da noodles a gida.
Mataki 1
Don yin miyan sauƙi, sara naman alade a ƙananan ƙananan. Kwasfa da albasarta tare da karas, wanka kuma a yanka a cikin ƙananan cubes. Har ila yau, courgette yana buƙatar a wanke shi kuma a yanka shi cikin cubes. Cuku zai buƙaci a grated a kan grater mai kyau.
© dolphy_tv - stock.adobe.com
Mataki 2
Don yin ƙwallon nama don miya, kuna buƙatar haɗawa da nikakken kaza, yankakken naman alade, grated wuya cuku, kwai kaza (mafi daidai, gwaiduwa) da laushi mai laushi na farin gurasa a cikin kwano (zuba samfurin da ruwa kuma ku bar shi na mintina biyar). Yi ƙoƙarin motsa naman da aka niƙa sosai sosai.
© dolphy_tv - stock.adobe.com
Mataki 3
Bugu da ari, dole ne a ƙirƙira ƙananan ƙwallo daga naman da aka gama niƙa. Zaka iya amfani da teaspoon don saukakawa. Sanya guraben a kan faranti ka saka su cikin firji na wani lokaci.
© dolphy_tv - stock.adobe.com
Mataki 4
Yanzu kuna buƙatar fara dafa soyayyen kayan lambu. Don yin wannan, kuna buƙatar soya yankakken albasa da karas a cikin kwanon rufi da mai. Cook kayan lambu a kan matsakaici zafi na mintina biyar, har sai da laushi.
© dolphy_tv - stock.adobe.com
Mataki 5
Bayan haka, sanya yankakken zucchini a cikin soyawa da gauraya. Gasa kayan lambu na kimanin minti biyu, ana motsawa lokaci-lokaci.
© dolphy_tv - stock.adobe.com
Mataki 6
Zuba romon kajin a cikin soyayyen kayan lambu da aka kawo sannan a kawo hadin a tafasa. Bayan haka, ya kamata a kiyaye wutar sosai kuma a tafasa abubuwan da ke ciki na kimanin minti biyar.
© dolphy_tv - stock.adobe.com
Mataki 7
Bayan lokacin da aka ƙayyade ya wuce, ya zama dole a ƙara vermicelli a cikin miyan sannan a dawo da abun a cikin tafasa.
© dolphy_tv - stock.adobe.com
Mataki 8
Yaushe za a jefa ƙwarjin nama a cikin miya don kada su rabu? Zai fi kyau sanya su a cikin tasa a ƙarshen ƙarshen girki. Lokacin da aka shirya, tafarkin farko ya kamata a sanya shi da gishiri da barkono don dandana. Kamar yadda kake gani, yana da sauƙin dafa miyan abincin yara tare da ƙwallan nama ba tare da dankali ba. Babban abu shine a bayyane a bi girke-girke tare da umarnin mataki-mataki mai sauƙi, sannan komai zai yi aiki tabbas. A ci abinci lafiya!
© dolphy_tv - stock.adobe.com
kalandar abubuwan da suka faru
duka abubuwan da suka faru 66