- Sunadaran 8.9 g
- Fat 0.6 g
- Carbohydrates 8.6 g
Tsarin girke-girke mai sauƙi mai sauƙi don apples ɗin dafa abinci mai sauri da aka cika da zabibi da dabino da gasa a cikin tanda an bayyana a ƙasa.
Ayyuka A Kowane Kwantena: 4 Hidima.
Umarni mataki-mataki
Tufaffen apples suna da daɗi, matsakaici mai zaki mai sauƙi wanda yake da sauƙin yi da hannuwanku a gida. Ana gasa apples a cikin tanda da aka zana zuwa digiri 180. Ciko ya kunshi goro, zabibi da dabino (rami), amma ba candied ba, amma na halitta ne, da kuma ruwan kasa / kanwa da kirfa.
Tukwici: a girke-girke na hoto mataki-mataki da aka bayyana a kasa, kuna bukatar nika goro zuwa yanayin gari, amma idan ba ku da mahada, za ku iya nika kwaya a turmi ko kuma yin amfani da abin juyawa, kuna mirgina su a kan allon kicin.
Mataki 1
Yi amfani da bishiyoyi cikakke, tabbatattu ba tare da lahani na fata na waje ko dents ba. Kurkura sosai a ƙarƙashin ruwa mai ruwa kuma a bushe shi da tawul ɗin shayi na takarda, ko kawai a bar shi ya bushe ta halitta.
Ina arinahabich - stock.adobe.com
Mataki 2
Don shirya cikawa, kuna buƙatar ɗaukar abin haɗawa da niƙa gyada da sukari mai ruwan kasa da ƙananan dabino (wanda aka cire tsaba a baya), zabibi da kirfa har sai sun zama gari mara kyau. Wasu daga cikin zabibi da dabino ya kamata a bar su cikakke.
Ina arinahabich - stock.adobe.com
Mataki 3
Amfani da ƙaramar wuka, ƙaramin cokali, ko babban abin yanka, yanke tsakiyar apple ɗin don ƙasan ya zauna yadda yake kuma gefunan ba su da siriri ko matse. Cika tuffa da ƙasa cike da kadan fiye da rabi, kuma saman da zabibi da wasu dabino, yankakken da wuka. Yayyafa da ɗan ciko na cikawa a saman sannan a sanya ɗan guntun man shanu kowane. Canja wurin apples ɗin zuwa tasa; ba kwa buƙatar man shafawa a ƙasan.
Ina arinahabich - stock.adobe.com
Mataki 4
Zuba tafasasshen ruwa a cikin kwanon tuya sannan a aika da tuffa su dahu a murhun da aka dahu zuwa digiri 180 na mintina 20. Bayan lokacin da aka tsara, bincika kayan zaki don shiri. Idan apples sun zama masu laushi, to za'a iya fitar dasu. Abincin da aka toya mai daɗin ƙanshi da ɗan goro, inabi da dabino a shirye suke. Ku bauta wa zafi, yayyafa da kirfa. Yana tafiya sosai tare da kirim mai tsami da farin ice cream. A ci abinci lafiya!
Ina arinahabich - stock.adobe.com
kalandar abubuwan da suka faru
duka abubuwan da suka faru 66