- Sunadaran 4.37
- Mai 10.7
- Carbohydrates 28.2
Ga yawancin mutane, ana ɗaukan oatmeal da ɗanyun ƙwai ko ƙwairan da aka haɗu a matsayin mafi shahararrun kayan karin kumallo. An shirya su da sauri, ƙari kuma, suna da zuciya, da lafiya da ɗanɗano. Amma har ma da ƙaunatattun abubuwa da samfuran samfuran, tare da yawan amfani, fara yin gundura. Yaya za a iya sarrafa abincin ku na karin kumallo ba tare da cutarwa ga jiki ba?
Kuma a sa'an nan wani abincin oat pancake ya zo wurin ceto! Abubuwan girke-girke na wannan abincin shine ainihin abin nema ga waɗanda suke son cin abincin karin kumallo mai gamsarwa, da kuma abun ciye-ciye a rana tare da lafiyayyen abinci mai ƙoshin lafiya.
Hidima Ta Kowane Kwantena: Sabis 2.
Umarni mataki-mataki
Oat pancake ya ƙunshi qwai iri ɗaya, oatmeal da madara, wanda shine dalilin da ya sa zai iya maye gurbin alawar a sauƙaƙe, da ƙwanƙwasan ƙwai da omelet. Gurasar Oatmeal shine girke-girke na abinci mai gina jiki, abun cikin kalori wanda yake cikin iyakantattun iyaka. Yana da kyau a karan kansa, amma zai fi daɗi sosai a ƙara masa abubuwa iri-iri, masu daɗi ko gishiri gwargwadon ɗanɗano.
Hadadden carbohydrates wani bangare ne na wannan abincin mai sauki. Godiya ga wannan, koda ƙaramin fanke ɗaya na iya bawa jiki jin cikewar tsawon lokaci kuma cajin shi da kuzari tsawon rana. Fiber a cikin oat pancakes yana fara aikin sashin gastrointestinal kuma yana taimakawa tsarkake hanjin hanji da gubobi.
Mataki 1
Oatmeal dole ne da farko a nika shi tare da injin niƙa ko injin niƙa, amma ba zuwa yanayin gari ba, amma kamar yadda yake a hoto. Dole ne a yi wannan don ingantaccen narkewa da daidaito mai ƙanshi.
Mataki 2
Yanke ƙwai biyu a cikin kwano na garin oatmeal.
Mataki 3
Milkara madara da gishiri a cikin dandano.
Mataki 4
A gauraya sosai sai a bar hadin ya tsaya na 'yan mintoci kaɗan domin flakes ɗin sun jike kuma sun ɗan kumbura.
Mataki 5
Sanya gwanon nonstick akan matsakaicin zafi. Idan kun kasance da tabbaci a cikin kwanon rufin ku, zaku iya dafawa ba tare da mai kwata-kwata ba. Idan kuna cikin shakka, ƙara digo na kowane man kayan lambu (alal misali, kwakwa) a cikin kwanon rufi da aka dafa. Sanya rabin kullu a cikin kaskon, mai santsi a kan dukkan fuskar. Rage wuta da soya har sai pancake yana ci da ruwan kasa mai launin ruwan kasa.
Mataki 6
A hankali karbi pancake tare da spatula, cire shi daga cikin kwanon rufi, saka shi a kan farantin abinci. Muna yin haka daidai tare da kashi na biyu na gwajin.
Yin Hidima
Ciko don oat pancake na iya zama komai! Misali, zaka iya yayyafa shi da cuku, ka cika shi da sabon yankakken kayan lambu ko 'ya'yan itatuwa, filletin kaza, cuku na gida tare da' ya'yan itace, man gyada da ayaba, cuku mai laushi tare da kifi mai gishiri mai sauƙi, ko kuma 'ya'yan itace mai kyau.
Kuna iya bambanta dandano na oat pancake ba kawai ta hanyar cikawa ba, amma kuma ta hanyar yin ƙananan canje-canje ga girke-girke kanta. Misali, zaku iya kokarin gasa biredin oat a murhu (minti 8 a digirbi 200 sun ishe ku). Ko ƙara ɗan koko koko ko carob a kullu don dandano mai ɗanɗano mai oat ɗin pancake.
Gwaji! Idan kun nuna kwatancinku yadda yakamata, to kowace rana don karin kumallo ko abun ciye-ciye zaku iya shafan kanku da ƙaunatattunku da sabon oat. A ci abinci lafiya!
kalandar abubuwan da suka faru
duka abubuwan da suka faru 66