Pre-motsa jiki
1K 0 02.05.2019 (sabuntawa na ƙarshe: 02.07.2019)
Hannun zamani na rayuwa yana bayyana ƙa'idodinta, saurinsu da sakamako suna da mahimmanci anan. Sabili da haka, yana da mahimmanci ga kowane ɗan wasa ya ƙara nasarorinsa kuma ya sami mafi yawan kowane motsa jiki. Daban-daban kari da bitamin na taimaka musu a cikin wannan. Amma mafi tasirin tasirin ana bayar dashi ne ta hanyar hadaddun wasannin motsa jiki. Blackstone Labs ya kirkiro wani kayan tallafi na HYPE na musamman wanda zai taimaka muku wajen samun nasarar wasan tsere da kuma samar da cikakkiyar ma'anar tsoka cikin kankanin lokaci.
Theaukar ƙarin yana haifar da raguwar jin gajiya, ƙaruwa cikin juriya, hawan kuzari da kuzari.
Bayanin abun da ke ciki
Blackstone Labs Hype yana da daidaitaccen daidaita da daidaitaccen abun:
- Citrulline yana daidaita aikin tsarin zuciya da jijiyoyin jini yayin motsa jiki mai tsanani, yana hanzarta samar da sinadarin nitrous, yana shiga cikin hada arginine, yana karfafa garkuwar jiki, yana ciyar da kuma sabunta kwayoyin fiber. Saboda hanzarin gudan jini zuwa ga tsokoki, saurin dawowa bayan aiki yana faruwa.
- Agmatine yayin aikin motsa jiki yana hanzarta samar da sinadarin nitrous, yana ƙara mai da hankali. Yana hanzarta samuwar sabbin ƙwayoyin tsoka, don haka kunna karuwar ƙwayar tsoka.
- Norvalin yana faɗaɗa magudanar jini, yana hanzarta gudummawar jini, bi da bi, yana daidaita ƙwayoyin rai tare da adadi mai yawa na oxygen da abubuwan gina jiki.
- Icariin yana ba da gudummawa don samar da ƙarin kuzari wanda aka samar daga ƙwayoyin mai, wanda ke taimakawa zubar waɗannan ƙarin fam ɗin da fasalin jiki.
Saboda rashin maganin kafeyin, guarana da sauran abubuwa masu motsawa, ana iya ɗaukar ƙarin kafin ma a fara horo da yamma.
Sakin Saki
Ana samun shiryawa tare da ƙari a cikin fom ɗin foda kuma an tsara shi don kashi 30 na gram 5. kowane, yana da dandano mai daɗin ɗanɗano mai haɗuwa.
Akwai dandano biyu:
- lemu mai zaki;
- 'ya'yan itace naushi.
Abinda ke ciki
1 sabis na ƙarin (5 g) ya ƙunshi:
HYPE Haɗin Haɗin Kai - 4200mg (glycerol monostearate, citrulline malate, agmatine sulfate, L-norvaline, icariin).
Aka gyara | Adadin kowace hidiman 5 gr. |
malat citrulline | 2 gr. |
glycerol ne kawai | 1 gr. |
agmatine sulfate | 750 MG. |
icariin | 150 MG. |
L-norvaline | 100 MG. |
Componentsarin abubuwa: dandano (na wucin gadi da na dabi'a), silicon dioxide.
Umurni don amfani
Intakearin cin abinci don ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun 'yan wasa sun bambanta ta hanyoyi:
Na ci gaba - Sha sau ɗaya na wannan ƙarin kowace rana yayin tashi daga bacci, sai kuma a ba shi rabin sa'a kafin horo.
Na farko - yana nuna amfani guda guda na yau da kullun na mintina 30 kafin aji.
Don shirya abin sha guda na abin sha, ya zama dole a narkar da cokali na auna foda (kimanin 5 g) a cikin gilashin abin sha mara carbon.
Farashi
Kudin kunshin don sabis 30 shine 2500 rubles.
kalandar abubuwan da suka faru
duka abubuwan da suka faru 66