.wpb_animate_when_almost_visible { opacity: 1; }
  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
  • Main
  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
Delta Wasanni

Kebab na kaza a cikin kwanon rufi

  • Sunadaran 20.4 g
  • Fat 1.7 g
  • Carbohydrates 2.2 g

Kebab mai daɗi, mai ɗanɗano, mai ɗanɗano mai ɗanɗano a cikin kwanon rufi za a iya dafa shi da hannuwanku a gida. Don yin wannan, ya isa a hankali karanta girke-girke mataki-mataki tare da hoto. A tasa ya juya ya zama mai dadi, amma abin da ake ci. Abincin gefen don kajin kaza zai zama salatin radish da apples.

Hidima Ta Kullun: 5-6 Hidima.

Umarni mataki-mataki

Sakawar kaza a cikin kwanon rufi ita ce abincin da ake ci wanda tabbas zai yi kira ga duk wanda ke cikin abincin kuma ya kula da tsarin abincinsu. Abincin yana cike da salatin mai daɗi na radishes, apples and arugula. Miyakin yana amfani da cakuda mai da apple cider vinegar, don haka babu mayonnaise!

Mahimmanci! Teburin yana nuna abubuwan kalori na skewers kaji kawai ba tare da salatin ba.

Kada ku damu da naman da ake soya shi a cikin kwanon rufi. Wannan ba babban abu bane domin yana amfani da man zaitun. Bugu da kari, ba za mu soya naman ba har sai dunƙulen, amma kaɗan kawai za mu ci har sai mai daɗi da ruddi. Kada a jinkirta girki na dogon lokaci. Maimakon haka, yi ƙoƙarin yin kebab mafi daɗin gida.

Mataki 1

Da farko kana buƙatar shirya kayan aikin salatin. Wanke radishes da apples a ƙarƙashin ruwa mai gudu. Yi wanka tare da tawul don kiyaye ruwa daga salatin. Shima koren albasa ya kamata a wanke a shanya shi. Shirya babban kwanon salatin kuma fara yanka radishes. Anauki apple kuma yankakken shi kamar ɗanɗano. Idan apple din yayi yawa, sai a yanka a yanka. Sara kore albasa. Sanya dukkan sinadaran a cikin kwanon da aka shirya.

© dolphy_tv - stock.adobe.com

Mataki 2

Yanzu kuna buƙatar shirya salatin salatin. Don yin wannan, sai a gauraya ruwan tuffa na tuffa (ya fi taushi na yau da kullum), man zaitun da sesame a cikin yadda aka nuna a cikin karamin kwano. Koyaya, gwargwadon adadin salatin, kuna iya buƙatar ƙarin kayan haɗi.

© dolphy_tv - stock.adobe.com

Mataki 3

Zuba abincin da aka shirya akan salatin kuma motsa. Someara gishiri ka sake motsawa. Yanzu ana iya ajiye salat ɗin na ɗan lokaci kaɗan kuma fara dafa kebab.

© dolphy_tv - stock.adobe.com

Mataki 4

Auki ƙirjin kaza ka wanke a ƙarƙashin ruwa mai gudu. Zabe da tawul na takarda don hana ɗiga. Kowane fillet dole ne a yanke shi cikin gida biyu. Idan nonon suna da girma, yana da kyau a yanka su kashi 3. Sanya naman da gishiri sannan a sanya kayan kamshi da dandano.

© dolphy_tv - stock.adobe.com

Mataki 5

Auki skewers. Zaba dogaye masu kauri domin kar su karye yayin girkin. Soka kowane yanki na fillet tare da ƙwanƙwasa, kamar yadda kuka ɗora a kan ƙwanƙwasa. Haɗa sabo bay bay zuwa fillet. Idan sabo ne, ganyen ba mai kamshi bane, saboda haka kar ka damu cewa zai rinjayi dandano na abinci. Yana da kyau sosai. Idan babu sabo bay leaf, to amfani da alayyafo.

© dolphy_tv - stock.adobe.com

Mataki 6

Sanya gwanon a kan murhu kuma kunna matsakaici zafi. Aara dropsan saukad da man zaitun kuma bari akwatin ya dumi sosai. Lokacin da mai yayi zafi, zaka iya saka skewers din kajin a cikin skillet. Toya a garesu har sai da haske zinariya launin ruwan kasa. Nono baya bukatar lokaci mai yawa, yana saurin dafawa (bai fi minti 15 ba).

Nasiha! Idan baku son amfani da mai, to kuna iya soya kebab ɗin a cikin kwanon gasa. Ba a buƙatar ƙwayoyin kayan lambu da za su dafa a kai.

© dolphy_tv - stock.adobe.com

Mataki 7

Ku bauta wa cikin rabo. Sanya kebab kajin akan babban faranti, kusa da salad da lemon tsami don ado.

© dolphy_tv - stock.adobe.com

Mataki 8

An shirya tasa. Skewers na kaza a cikin kwanon rufi yana da sauri, mai daɗi da sauƙi. Yi ƙoƙari ku dafa girke-girkenku tare da hotunan mataki-mataki. A ci abinci lafiya!

© dolphy_tv - stock.adobe.com

kalandar abubuwan da suka faru

duka abubuwan da suka faru 66

Kalli bidiyon: Akushi Da Rufi. Kashi Na 127. Meshwe. AREWA24 (Agusta 2025).

Previous Article

25 Tabs na Shayar Makamashi - Batun Shayar Isotonic

Next Article

Takalma biyar masu takalmin gudu

Related Articles

Arƙashin Armor - zaɓar kayan aiki don aiki a kowane yanayi

Arƙashin Armor - zaɓar kayan aiki don aiki a kowane yanayi

2020
VPLab Kifin Kifi - Binciken Mai na Kifin

VPLab Kifin Kifi - Binciken Mai na Kifin

2020
Creatine XXI Power Super

Creatine XXI Power Super

2020
Inganta Haƙurin Gudanarwa: Bayani na Magunguna, Abin sha da Abinci

Inganta Haƙurin Gudanarwa: Bayani na Magunguna, Abin sha da Abinci

2020
Me yasa baza ku iya gudu ba tare da shirt ba

Me yasa baza ku iya gudu ba tare da shirt ba

2020
Gudun ciki da ciki

Gudun ciki da ciki

2020

Leave Your Comment


Interesting Articles
CLA Nutrex - Binciken Fat Burner

CLA Nutrex - Binciken Fat Burner

2020
Parboiled rice - fa'idodi da cutarwa ga jiki

Parboiled rice - fa'idodi da cutarwa ga jiki

2020
Scitec Nutrition Monster Pak - Karin Bayani

Scitec Nutrition Monster Pak - Karin Bayani

2020

Popular Categories

  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
  • Shin kun sani
  • Amsar tambaya

Game Da Mu

Delta Wasanni

Share Tare Da Abokanka

Copyright 2025 \ Delta Wasanni

  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
  • Shin kun sani
  • Amsar tambaya

© 2025 https://deltaclassic4literacy.org - Delta Wasanni