.wpb_animate_when_almost_visible { opacity: 1; }
  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
  • Main
  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
Delta Wasanni

Gel Powerup - Karin Bayani

Masu maye gurbin abinci mai gina jiki

1K 0 06.04.2019 (bita ta ƙarshe: 02.06.2019)

Advisedwararrun athletesan wasa waɗanda ke fuskantar dogon horo ko gasar da ke tattare da shawo kan nesa mai nisa an shawarce su da su ɗauki kari na musamman don kiyaye ƙarfi da dawo da kuzarin da aka kashe.

Maƙerin cikin gida "Bio Masterskaya", tare da likitoci da masu horarwa, sun haɓaka haɓakar carbohydrate a cikin hanyar Powerup gel. Tsarin kwalinsa a cikin bututu yana da matukar dacewa don amfani da adana shi.

Ana bada shawarar gel don shan yayin:

  1. tseren nesa;
  2. gasar tseren keke;
  3. wasan tsallaka kan ƙasa;
  4. fuskantarwa;
  5. triathlon.

Sakin Saki

Ana samun ƙarin a cikin nau'in gel a cikin bututun mai miliyan 50. Zaku iya siyan samfurin ko dai daban ko a cikin fakiti guda 12.

Maƙerin yana ba da zaɓuɓɓukan dandano da yawa:

  • lemu mai zaki;

  • lemun tsami;

  • Cranberry;

  • ceri;

  • blueberries;

  • blackberry.

Abinda ke ciki

Maƙerin yana ba da zaɓuɓɓukan haɗuwa guda biyar, waɗanda suke dogara ne akan carbohydrates tare da keɓaɓɓiyar alamar glycemic a cikin adadin akalla 30 gram. a cikin kowane bututu. Baya ga su, abubuwa daban-daban sun haɗa da:

  • № 1 - sodium da potassium (don kula da jijiyoyin zuciya, dawo da daidaiton ruwa-gishiri, kara juriya).
  • # 2 - sodium da magnesium (don kiyaye ƙarfin tsoka da hana kamuwa).
  • No. 3 - sodium, potassium, guarana (don bayar da ƙarfi, a hankali kunna maɗaukakiyar ajiyar makamashi).
  • A'a. 4 - sodium, potassium, maganin kafeyin (don kaifin tsalle-kamar ƙaruwa cikin jimiri).
  • Lamba 5 - sodium, potassium, maganin kafeyin, guarana (da sauri yana ba da sabon ƙarfi kuma nan take yana ƙaruwa).

Sodium yana taimakawa wajen daidaita yawan ruwa a jiki, yana hana yawan fitar ruwa. Potassium yana tallafawa tsokar zuciya kuma yana taimakawa daidaita daidaiton ruwa-gishiri. Magnesium yana ƙarfafa tsokoki kuma yana hana ƙwanƙwasawa yayin dogon gudu. Guarana da maganin kafeyin suna da tasirin gaske, suna kunna kuzarin kuzari, kiyaye ƙarfi da haɓaka ƙarfin hali.

Umarnin don amfani

Yayin abubuwan wasanni ko horo mai mahimmanci, dole ne ku ɗauki gel kowane rabin sa'a. Ba ya buƙatar ruwan sha. Kada a ɗauki ƙarin guarana mai maganin kafeyin fiye da kowane minti 40 a cikin iyakar 2. Ana ba da shawarar cire fim mai kariya a gaba don kar ya shagaltar da shi daga baya.

Farashi

Kudin ƙarin ya dogara da ƙarar kunshin.

adadinfarashi, goge
1 bututu110
Fakitin 121200

kalandar abubuwan da suka faru

duka abubuwan da suka faru 66

Kalli bidiyon: Science in Sport Energy Gel (Yuli 2025).

Previous Article

Masu lissafi masu gudana - samfura da yadda suke aiki

Next Article

Yadda za a magance tashin hankali

Related Articles

Juyawa na hadin gwiwa

Juyawa na hadin gwiwa

2020
Yadda ake kara matakan dopamine

Yadda ake kara matakan dopamine

2020
Fursunoni na gudu

Fursunoni na gudu

2020
Sarah Sigmundsdottir: An Kayar Amma Ba a Karya ba

Sarah Sigmundsdottir: An Kayar Amma Ba a Karya ba

2020
Har yaushe ya kamata ku yi gudu

Har yaushe ya kamata ku yi gudu

2020
Yadda za a zabi mai amfani da kafa. Manyan samfuran 10 mafi kyau

Yadda za a zabi mai amfani da kafa. Manyan samfuran 10 mafi kyau

2020

Leave Your Comment


Interesting Articles
Ginseng - abun da ke ciki, fa'idodi, cutarwa da contraindications

Ginseng - abun da ke ciki, fa'idodi, cutarwa da contraindications

2020
Motsa jiki don shimfida tsokoki na gluteus

Motsa jiki don shimfida tsokoki na gluteus

2020
Yanzu Hyaluronic Acid - Karin Bayani

Yanzu Hyaluronic Acid - Karin Bayani

2020

Popular Categories

  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
  • Shin kun sani
  • Amsar tambaya

Game Da Mu

Delta Wasanni

Share Tare Da Abokanka

Copyright 2025 \ Delta Wasanni

  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
  • Shin kun sani
  • Amsar tambaya

© 2025 https://deltaclassic4literacy.org - Delta Wasanni