.wpb_animate_when_almost_visible { opacity: 1; }
  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
  • Main
  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
Delta Wasanni

Kasance Na Farko D-Aspartic Acid - Karin Bayani

Hormone testosterone, wanda aka samar da shi daga jikin namiji, ba wai kawai yana shafar ingancin aiki bane, amma kuma yana taimakawa wajen gina ƙwayar tsoka a cikin yan wasa. Pharmaguida ya gudanar da gwajin sati biyu wanda maza tsakanin shekaru 27 zuwa 37 suka shiga. Sun sha gram 3120 na acid D-aspartic a kullun. Bayan lokacin da aka nuna, an gudanar da ma'aunin sigogi na biochemical na plasma, wanda ya haifar da ƙaruwa sosai a matakan testosterone.

Manufacturer Be First ya kirkiro wani abinci mai gina jiki D-Aspartic Acid, wanda ke dauke da sinadarin D-aspartic acid mai karfi. Yana kunna aikin hypothalamus don samar da homon namiji - testosterone.

Kadarori

D-Aspartic Acid ƙari:

  • hanzarta samar da testosterone;
  • ƙara matakin ƙarfin jiki;
  • taimaka wajen gina ƙwayar tsoka;
  • inganta aikin jima'i na maza.

Sakin Saki

Ana samun ƙarin a cikin nau'i na capsules a cikin adadin guda 120 ko foda mai nauyin gram 200, an tsara shi don sabis na 87.

Abinda ke ciki

BangarenAbubuwan da ke cikin 1 hidim
D-Aspartic acid2300 MG (don foda)

600 MG (don kwantena)

Componentsarin abubuwa (don capsules): aerosil (wakili mai hana caking), gelatin.

Umarnin don amfani

Tsarma rabin dutsen na kari (kimanin 2.3 g) a cikin gilashin ruwa. An yarda da amfani da wasu nau'ikan ruwa. Kudin yau da kullun shine gram 5, kasu kashi biyu a kowace rana tare da abinci.

Ana ɗaukar ƙarin a cikin yanayin capsules sau uku a rana, yanki 1. Ba'a ba da shawarar wuce ƙimar da aka ba da shawarar ba.

Contraindications

Addarin ƙari ba shi da kariya:

  • mata masu ciki;
  • uwaye masu shayarwa;
  • mutanen da shekarunsu ba su kai 18 ba.

Yanayin adanawa

Da zarar an buɗe, yakamata a rufe kunshin ƙari a cikin wuri mai sanyi, mai duhu daga hasken rana kai tsaye.

Farashi

Kudin ƙarin ya dogara da ƙarar kunshin.

Girman shiryawafarashi, goge
200 gram600
120 capsules450

Kalli bidiyon: D-Aspartic Acid.. Does It Really Work? (Satumba 2025).

Previous Article

Yadda ake gina upan maraƙin ku?

Next Article

Creatine pH-X ta BioTech

Related Articles

Waɗanne tsokoki ke aiki yayin tafiya: menene yake juzu'i kuma yake ƙarfafawa?

Waɗanne tsokoki ke aiki yayin tafiya: menene yake juzu'i kuma yake ƙarfafawa?

2020
Ka'idodin Makaranta don Gudun Nisa da Tsawo

Ka'idodin Makaranta don Gudun Nisa da Tsawo

2020
Raunin kunne - duk nau'ikan, dalilai, ganewar asali da magani

Raunin kunne - duk nau'ikan, dalilai, ganewar asali da magani

2020
Yaushe za a ɗauki TRP a cikin 2020: kwanan wata, lokacin da za a bi ka'idoji

Yaushe za a ɗauki TRP a cikin 2020: kwanan wata, lokacin da za a bi ka'idoji

2020
Me yasa tashin hankali bayan horo a dakin motsa jiki da jiri

Me yasa tashin hankali bayan horo a dakin motsa jiki da jiri

2020
Saitin ingantattun atisaye don horar ƙafafu

Saitin ingantattun atisaye don horar ƙafafu

2020

Leave Your Comment


Interesting Articles
Raunin ido: ganewar asali da magani

Raunin ido: ganewar asali da magani

2020
Lemun tsami na Tarragon - girke-girke mataki-mataki a gida

Lemun tsami na Tarragon - girke-girke mataki-mataki a gida

2020
Me yasa raguwar tsoka da abin da za a yi

Me yasa raguwar tsoka da abin da za a yi

2020

Popular Categories

  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
  • Shin kun sani
  • Amsar tambaya

Game Da Mu

Delta Wasanni

Share Tare Da Abokanka

Copyright 2025 \ Delta Wasanni

  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
  • Shin kun sani
  • Amsar tambaya

© 2025 https://deltaclassic4literacy.org - Delta Wasanni