Chondroprotectors
1K 0 02/21/2019 (bita ta ƙarshe: 07/02/2019)
Marin na musamman MSM an haɓaka bisa tushen sulfur, wanda ke cikin duk wasu matakai masu mahimmanci na jiki. Yana da matukar wahala a sami wannan abu daga abinci cikin wadataccen yawa, saboda haka ana ba da shawarar ɗaukar ƙarin kayan abinci na musamman.
Tare da rashi na sulphur, abubuwa da yawa masu amfani ba su da lokacin shaye su kuma an cire su daga jiki. Godiya gareta, amino acid mai amfani ana hada shi wanda yake dawo da kwayoyin halittar dukkan kyallen takarda.
Sulfur yana taimakawa wajen karfafa membrane da haɗin haɗin intercellular, kuma yana kunna kira na keratin, wanda ke tallafawa lafiyar fata, ƙusa da gashi. A ƙarƙashin tasirin wannan abu, abinci yana canzawa zuwa makamashi mai mahimmanci, kuma masu ba da 'yanci da gubobi suna da tsaka-tsalle kuma suna barin ta cikin tsarin fitar jini ba tare da cutar da jiki ba.
Sakin Saki
Akwai ƙarin gudummawar MSM a cikin sifa biyu: foda ko kawunansu.
- Kunshin (1000 MG) tare da capsules na iya ƙunsar guda 120 ko 240.
- Ana iya siyan foda a cikin gram 227 ko 454.
Haɗuwa da aikace-aikacen capsules
Ana biyan kuɗin MSM na yau da kullun daga 2 capsules. Sun ƙunshi gram 2 na MSM (Methylsulphonylmethane ko methylsulfonylmethane). Ingredientsarin abubuwa: gelatin (capsule), stearic acid da magnesium stearate. Ana ba da shawarar shan kodin fiye da 2 a kowace rana tare da abinci.
Foda abun da ke ciki da aikace-aikace
1.8 grams na foda ya ƙunshi 1800 mg MSM. Ya kamata ku ɗauki fiye da teaspoons biyu na ƙarin a kowace rana, zuwa kashi 2 kuma an narkar da shi a baya cikin gilashin ruwa.
Contraindications
Ba a ba da shawarar ƙarin ba ga mata masu ciki da masu shayarwa da yara 'yan ƙasa da shekaru 18. Ba magani bane. Rashin haƙuri na mutum ga abubuwan haɗin yana yiwuwa.
Farashi
Kudin ƙarin ya dogara da nau'in saki:
Sakin Saki | Adadin a cikin fakiti | Kudin, a cikin rubles |
Capsules | 120 inji mai kwakwalwa. | 800 |
240 inji mai kwakwalwa. | 1500 | |
Foda | 227 g | 800 |
454 BC | 1400 |
kalandar abubuwan da suka faru
duka abubuwan da suka faru 66