Vitamin
1K 0 26.01.2019 (sabuntawa na ƙarshe: 22.05.2019)
YANZU Vits na yau da kullun an tsara shi da yawa tare da bitamin da ma'adinai 27.
Saurin rayuwa, abinci mara daidaituwa da ƙarancin abinci sune manyan dalilan rashin abubuwa masu amfani a jiki. Ana buƙatar shan ƙarin bitamin da ma'adinai don ramawa saboda rashin mahimman abubuwan ilimin ƙirar halitta a cikin abincin da aka saba.
Sakin Saki
Ana samun ƙarin abincin a cikin nau'ikan allunan 100 da 250 a kowane kunshin.
Abinda ke ciki
An gabatar da abun cikin abubuwan aiki a cikin kashi ɗaya na samfurin a cikin tebur.
Sinadaran | Yawan, mg |
Vitamin | |
β-carotene | 1000 IU |
Retinylpalmitate | 4000 IU |
Acidumascorbinicum | 60 |
Ergocalciferol | 100 IU |
d-Alpha tocopheryl acid succinate | 30 IU |
Thiamine | 1,5 |
Riboflavin | 1,7 |
Nicotinamide | 20 |
Pyridoxinihydrochloridum | 2 |
Acidumfolicum | 0,4 |
Cyanylcobalamin | 0,006 |
Biotin | 0,3 |
Ma'adanai da abubuwa masu alama, MG | |
Alli D-pantothenate | 10 |
Carbon sinadarin calcium | 150 |
Ironarfe | 9 |
Potassium iodide | 0,15 |
Magnesium oxide | 75 |
Tutiya | 15 |
L-selenomethionine | 0,035 |
Cuprum | 1 |
Mn | 2 |
Chromium | 0,06 |
Molybdenum | 0,035 |
BoronCitrate | 40 |
Boron citrate | 0,15 |
Lutein | 0,1 |
Lycopene | 0,1 |
Vanadium | 0,01 |
Sauran abubuwa: octadecanoic acid, E572, silica, kayan lambu. Abubuwan narkar da waken soya suna nan.
Kadarori
Producedarin bitamin ana samar da shi ne daidai da duk ƙa'idodin da ake buƙata kuma yana da inganci. Dangane da daidaitaccen abun da ke ciki, samfurin yana da kaddarorin da yawa:
- cika ƙarancin abubuwan gina jiki masu amfani a jiki;
- kawar da bayyanar cututtuka na rashi na abubuwan gina jiki;
- ƙarfafa rigakafi;
- rigakafin cututtuka daban-daban, gami da ilimin sankara;
- inganta jin daɗin rayuwa da lafiyar jama'a;
- kara karfin jiki da tunani.
Nuni da sabawa
Nagari don amfani a gaban halaye masu zuwa:
- m kwayar cuta da kwayar cuta;
- rashin karfin garkuwar jiki;
- lokacin dawowa bayan tiyata ko rashin lafiya;
- rikicewar rayuwa;
- cututtuka a cikin lokaci mai tsawo ko m.
Bugu da kari, dole ne mutanen da ke fuskantar yanayi na matsi su sha abubuwan karin abincin, yayin lokutan tsananin zafin jiki da tunani, da kuma lokacin mura da annobar SARS.
Abubuwan haɓakawa sun haɗa da rashin haƙuri na mutum ɗaya ko fiye da aka haɗa samfurin.
Yadda ake amfani da shi
Tsarin amfani da hadaddun: kwamfutar hannu 1 kowace rana. Ana ba da shawarar yin amfani da shi lokaci ɗaya tare da abinci ko nan da nan bayan ya ƙare.
Bayanan kula
Yana nufin karin ƙarfe. Yin ƙari fiye da kima na iya haifar da guba ga yara ƙanana.
Farashi
Kudin hadadden multivitamin shine 1800 rubles. don allunan 100 da 2200 rubles. na 250.
kalandar abubuwan da suka faru
duka abubuwan da suka faru 66