Plementsarin kari (abubuwan haɓakawa masu aiki)
2K 1 01/15/2019 (bita ta karshe: 05/22/2019)
YANZU Kelp shine ƙarin abincin abincin wanda shine tushen iodine. Karbarta ya zama dole galibi don inganta aikin glandar thyroid da rigakafi. Ya kamata a lura cewa aikin tsarin namu da kwakwalwar mu kai tsaye ya dogara da ayyukan glandar thyroid, don haka yana da wahala a wuce gona da iri a matsayin lafiyar iodine ga lafiyar gabaɗaya kwayoyin halitta.
Kadarori
Glandar thyroid, ban da kiyaye daidaitaccen aikin tsarin mai juyayi da ƙwaƙwalwa, yana da hannu wajen samar da metabolism. Don aikinta mai ƙwarewa, muna buƙatar 150 mcg na iodine kowace rana (don samar da homonin gland).
Hanyoyin shan NOW Kelp:
- Halin al'ada na glandar thyroid.
- Ofara damar haɓaka hankali, hankali, hankali.
- Kula da matakan madaidaicin madaidaici.
- Yana motsa tsarin rigakafi.
- Inganta lafiyar zuciya da hanyoyin jini.
- Rigakafin lalata jijiyoyin jiki.
- Janar ƙarfafa aiki.
Nuni don amfani
YANZU an sanya Kelp a ƙarƙashin waɗannan sharuɗɗa masu zuwa:
- Kwayar cututtukan thyroid.
- Cututtuka na rigakafi da rashin aiki na tsarin garkuwar jiki.
- Rashin ƙwaƙwalwar ajiya.
- Atherosclerosis.
- Matsaloli tare da aikin tsarin haihuwa a cikin mata da maza.
- Mastopathy.
- VSD.
- Bacin rai da bacin rai.
- Yanayin yanayin gashi da kusoshi.
- Kwayar cututtukan zuciya.
- Ciwon gajiya na kullum.
- Rigakafin ciwon daji da osteoporosis.
Sakin Saki
Thearin ya zo a cikin fakiti na 200 Allunan da capsules na ganyayyaki 250.
Abinda ke ciki
Babban sinadarin kari shine iodine daga Laminaria digitata & Ascophyllum nodosum brown algae. Tabletaya daga cikin kwamfutar hannu (aiki) ya ƙunshi 150 mcg, wanda shine 100% na darajar yau da kullun na wannan abu.
Sauran abubuwa: Cellulose, magnesium stearate (kayan lambu), stearic acid (kayan lambu), kayan kyallen kayan lambu.
Supplementarin abincin bai ƙunshi sukari, gishiri, sitaci, yisti, alkama, alkama, masara, waken soya, madara, ƙwai, kifin kifin teku, abubuwan adana abubuwa ba.
Bayanan kula
Samfurin ba magani bane. Ya dace da amfani da ganyayyaki da masu cin ganyayyaki.
Launin kari (kwamfutar hannu) na iya ɗan bambanta kaɗan saboda asalin tsiron babban ɓangaren.
Contraindications don amfani
An ba da izinin ƙarin Kelp bayan shekaru 18. An haramta ɗauka tare da haƙuri na kowane ɗayan abubuwa.
Tare da taka tsantsan, an tsara amfani da kayan abinci na abinci ga mata masu ciki da masu shayarwa, mutanen da ke da cututtukan cututtukan glandar thyroid, zuciya da jijiyoyin jini, da kuma tsarin endocrin. An yarda da shan ƙwayoyi a cikin waɗannan sharuɗɗan, amma kawai bayan tuntuɓar ƙwararren likita.
Yadda ake amfani da shi
Ana ɗaukar kayan aikin sau ɗaya a rana, kwamfutar hannu 1. Za'a iya ƙara yawan nauyin kamar yadda likitanku ya umurta.
Kudin
Daga 800 zuwa 1500 rubles na allunan 200 kuma kusan 1000 rubles na 250 capsules.
kalandar abubuwan da suka faru
duka abubuwan da suka faru 66