A yau mutane da yawa suna son rayuwa mai kyau, suna ƙoƙarin kiyaye jiki cikin yanayi mai kyau. Buƙatar ta samar da wadata, kuma ana iya samun samfuran abinci masu yawa na wasanni a shaguna. Suchaya daga cikin irin waɗannan samfurin shine mashaya mai gina jiki. Wannan samfurin ne na musamman wanda ke samarwa jiki da sunadarai da carbohydrates.
Bombbar sunadaran sunadarai sun dace da mutanen da suke son zaƙi kuma basa son barin abubuwan kulawa, amma har yanzu suna son kasancewa cikin ƙoshin lafiya da rashin samun nauyi.
Haɗuwa da fa'idodi
Abubuwan Bombbar suna wakiltar dukkanin layin furotin masu gina jiki tare da dandano daban-daban. Ga wasu daga cikinsu:
- kwakwa;
- gyada;
- cakulan;
- abarba ceri;
- 'ya'yan itacen cranberry-goji;
- muesli;
- Strawberry;
- pistachios;
- lemun tsami;
- buckwheat tare da tsaba flax;
- mangoron ayaba.
Kowane mashaya 60 g ya ƙunshi 20 g na furotin whey da 20 g na fiber tsire-tsire (fiber). Ba su da sukari kwata-kwata, mai ƙarancin kitse - kimanin g 6. Don ba da ɗanɗano mai daɗi, ana amfani da wani maye na sikari da aka samo daga stevia.
An haɓaka wadataccen abun tare da bitamin C. energyimar kuzari ɗaya bar shine adadin kuzari 150.
Bombbar Protein Bars suna da fa'idodi masu zuwa:
- ƙananan farashi idan aka kwatanta da sauran nau'ikan kaya waɗanda ke cikin rukunin abinci mai gina jiki;
- babban abun ciki na furotin;
- rashin sukari da abinci mai narkewa;
- darajar abinci mai gina jiki tare da ƙananan abun cikin kalori;
- dandano mai dadi da wari;
- sauƙin amfani: ana iya cin sandar da sauri koda kuwa a kan gudu ne, in babu yanayi da lokacin cin abinci;
- saurin cika kayan makamashi na jiki;
- amfani a cikin samar da mafi yawan albarkatun kasa.
Bombbar yana dandana kamar kayan zahiri - kukis ko zaƙi.
Yadda za a ɗauka daidai?
Yakamata a cinye sandunan sunadarai cikin matsakaici a matsayin lafiyayyen abun ciye ciye wanda ke ba da kuzari ga jiki ba tare da mamaye shi da adadin kuzari mara amfani ba.
Ya kamata a fahimci cewa mashaya ba za ta iya wadatar da jiki da duk abubuwan da ake buƙata ba kuma babu yadda za a yi amfani da shi azaman madadin sauran abinci.
Don kiyaye jikinka cikin yanayi mai kyau, ya kamata ba kawai motsa jiki a kai a kai ba, har ma ka sami abubuwan gina jiki daga abinci, suna bin ƙa'idodin tsarin abinci mai ƙoshin lafiya yayin zana abincin. Kuna iya cin sandunan furotin ɗaya ko biyu a rana, amma bai kamata ku tafi da su da yawa ba. Tare da tsananin aiki tuƙuru, zaku iya cin ƙari, amma wannan ya shafi 'yan wasan da ke da tsadar kuzari sosai.
Bar na furotin yana da kyau idan mutum bashi da lokaci don shiryawa da cinye cikakken abinci ko kuma idan babu damar shan shan furotin, kuma yana da gaggawa don shakatawa bayan motsa jiki.
A cikin yanayin da jiki yayi mummunan tasiri game da ɗaukar Bombbar, ya kamata ku daina amfani da su. Zai yiwu abun da ke ciki ya ƙunshi abubuwan haɗin da ke haifar da halayen mutum, kuma irin waɗannan samfuran ba su dace da wani mutum ba.
Contraindications
Kafin cinye Bombbar Protein Bars, yakamata ka bincika tare da ƙwararrun likitocin lafiyarka game da duk wata ƙyamar ko ƙuntatawa. Ba a ba da shawarar yawancin furotin don gout, matsalolin koda.
Ba a ba da shawarar samfurin sosai don amfani yayin ciki da shayarwa. Ba a so a yi amfani da mutanen da ke ƙasa da shekara 18.
Contrain yarda da amfani don amfani ne da rashin lafiyan aiki ga kowane sashi a cikin sandar furotin.
Fa'idodi da cutarwa na sandunan furotin
Idan aka yi amfani dashi da kyau, sandunan furotin na iya samar da fa'idodi ga lafiyar gaske. An shawarci 'yan wasa da su yi amfani da su don hanzarta samun tsoka. Wannan ya kamata a yi bayan horo don haɓaka hanyoyin da aka ƙaddamar yayin motsa jiki mai ƙarfi. Sandunan sandar suna bawa jiki abubuwa wanda zai iya saurin canzawa zuwa kuzari, wanda ke haifar da saurin warkewa, bugu da kari, Bombbar yana saukaka gajiya.
Koyaya, waɗanda suke son rasa nauyi suna kan hanyar "bushewa", ba a so a yi amfani da irin waɗannan samfuran, saboda suna iya tsokano kiba.
Wasu mutane zasu iya cutar da su ta hanyar kayan zaki a cikin mashaya, a game da Bombbar stevia ne. Abubuwan ɗanɗano da abincin abincin da ke cikin wannan samfurin kuma ba su da lafiya sosai.
Ana iya ba yara irin waɗannan sanduna, amma babu wata ma'ana ta musamman a cikin wannan. Suna buƙatar rasa nauyi idan ya wuce al'ada. Amma saboda wannan ya zama dole a sake duba abincin yaron, don kara motsa jiki. Jikin yaron yana cikin ci gaba da haɓaka, gami da ƙwayar tsoka. Tare da ingantaccen abinci mai gina jiki da kuma rashin cututtukan tsarin endocrin, jikin yaron ya haɗu da isasshen adadin haɓakar haɓakar haɓakar haɓakar jiki, kuma ba shi da ma'ana don zuga wannan aikin ta hanyar hannu. Bugu da kari, mai sana'anta a bayanin samfurin ya nuna cewa sandunan ba da shawarar ga mutanen da shekarunsu ba su kai 18 ba.