Kayan wasanni
437 0 01.05.2020 (bita ta karshe: 04.05.2020)
Tsarin keɓe kai da kuma mummunan yanayin annoba ba kawai mummunan abu ba ne, amma har ma da sakamako mai kyau da ba a zata ba. Dubunnan mutane sunyi tunani game da lafiyarsu, wani ɓangare na kulawa wanda shine motsa jiki na yau da kullun. Wadanda suka saba zuwa dakin motsa jiki a kai a kai, kuma yanzu ba su da irin wannan damar, suma sun sami kansu cikin halin damuwa.
Mutane da yawa suna yin la'akari da gaske siyan sayen injin motsa jiki, amma mutane ƙalilan ne suke tunani game da gaskiyar cewa ana iya yin hayar inji kawai.
Me yasa za ku yi hayan na'urar kwaikwayo kafin ku saya?
- Kuna iya gwada nau'ikan kayan aiki da yawa don amfanin gida, kimanta dacewar su da tasirin su.
- Lokacin yin hayar na'urar kwaikwayo, nan da nan za ku ga fa'idodi da rashin dacewar samfurin da aka zaɓa yayin aiki sannan kuma kuna iya yanke shawara game da siyan irin waɗannan kayan aikin ko watsi da su.
- Za ku gani a sarari idan akwai wuri a cikin gidanku, ƙila za ku iya yin zaɓi don yardar ninka ko ƙananan zaɓuɓɓuka.
Kudin simulators Moscow ana buƙata tsakanin waɗanda ke buƙatar gyara bayan rauni ko tiyata, kazalika tsakanin 'yan wasan da ke shirye-shiryen shiga gasa sosai. Idan ana buƙatar abun na ɗan gajeren lokaci, me yasa za a biya cikakken farashin sa - kawai ku yi hayar shi kuma ku kawar da buƙatar haɗa shi da sabbin masu shi bayan an daina buƙatarsa.
Koda koda na'urar kwaikwayo da akayi hayar ba ta dace da kai kwata-kwata ba, kuɗin da aka kashe zai zama nau'in inshora - bayan duk, ba ku ƙara kashe sau 10-20 a kan siye ba kuma kun sami sabon ƙwarewa mai ban sha'awa wanda zai zama da amfani a nan gaba.
A ina kuma ta yaya zaku iya yin hayan na'urar kwaikwayo?
A halin yanzu, babu zaɓuɓɓuka da yawa a cikin Runet. Mun zabi 3 don nazari.
Sabis na haya - Next2U
Next2U shafi ne na musamman wanda ya ƙware a hayar abubuwa, gami da kayan wasanni. Sabis ɗin yana aiki a matsayin mai shiga tsakani tsakanin maigidan da ɗan haya.
Me yasa sabis ɗin yake da ban sha'awa?
- Pricesananan farashi.
- Ikon sauƙin zaɓar zaɓin da ya dace bisa ga mahimman sharuɗɗa, cikakken bayani da hoto na kowane samfurin. Bincike mai sauƙi zai taimake ka ka zaɓi ainihin abin da kake buƙata a yankin mafi kusa. Zai yiwu na'urar kwaikwayo da kuke buƙata daidai ne a gidan na gaba?
- Akwai tayi tare da isarwa, tare ko ba tare da ajiya ba, na mako ɗaya ko watanni shida - saita sigogi a cikin sandar bincike gwargwadon yadda kake so.
- Taimakon fasaha na sabis ɗin zai yi farin cikin amsa kowace tambaya game da aikin shafin a kowane lokaci.
Daga cikin minuses, yana da kyau a lura cewa zaɓin masu kwaikwayon har yanzu talakawa ne, amma lokaci ne kawai.
Yandex.Serviceskuma
Ba kamar sabis ɗin da ya gabata ba, Yandex.services sun riga sun tattara babban "tsari" na zaɓuɓɓuka, amma tare da bambancin da yawancin tayin na kasuwanci ne, ma'ana, daga kamfanoni, ba daga mutane ba.
Fa'idodin sabis:
- Sanannen sabis shine matsakaici tsakanin abokin ciniki da mai gida, wanda ke nufin cewa idan duk wata matsala ta tashi, za a kiyaye ku kuma zaku iya tuntuɓar sabis ɗin tallafi.
- Babu buƙatar ɓataccen lokacin bincike ta hanyar kasida - masu gidaje zasu amsa kansu, kuma zaku iya zaɓar zaɓi mafi dacewa bisa amsoshin da suka zo muku.
- Hakanan zaka iya tuntuɓar ɗayan ƙungiyoyi masu rijista akan sabis ɗin da kanka.
- A cikin wannan tsarin, yana yiwuwa a ƙididdige mai ƙirar bisa lamuran da sauran abokan ciniki suka bari.
- Haya zata yiwu daga duka mutane da kuma hukumomin shari'a.
- Fom ɗin aikace-aikacen da ya dace yana ba ku damar tantance duk sigogin da ake buƙata: misali, zaku iya yin la'akari da tayin kawai tare da hoto ko tare da yiwuwar ɗaukar kai.
- Sabis ɗin kyauta ne.
Koyaya, akwai kuma rashin amfani:
- Tattara martani kan aikace-aikacenku na iya ɗaukar lokaci mai tsawo.
- Hayar na iya zama mafi girma fiye da ma'amala kai tsaye tare da mai gidan, saboda sabis ɗin yana ɗaukar kwamiti da biyan kuɗi don kowane martani.
- Selectionananan zaɓi na masu mallakar gida - a halin yanzu akwai kamfanoni 120 da ɗaiɗaikun mutane a cikin Moscow.
- Mafi yawa daga cikin mahalarta ba su da wata amsa - mai yiwuwa, sabis ɗin ko kuma wannan ɓangaren ba shi da mashahuri a halin yanzu.
Avito
Da kyau, inda ba tare da mummunan Avito ba Sabis ɗin shine mafi shahara a cikin Rasha kuma baya buƙatar kowane gabatarwa na musamman.
Bari mu fara da babban abu. Avito bashi da aikin neman haya na daban, don haka duk tallace-tallace koyaushe za'a gauraye. Kuma wannan, tabbas, yana sa binciken yayi matukar wahala.
Ribobi:
- Yawan dangi da yawa
- Babu kwamitocin, ribace-ribace, mawuyacin yanayi.
- Ikon gudanar da tattaunawa tare da sauran masu amfani ta hanyar da ta dace: a cikin tattaunawa akan shafin, ta hanyar zuwa wasu manzanni ko ta waya.
- Akwai sabis "Avito.Delivery".
Fursunoni na wannan hanya:
- Abun takaici, akan allon sanarwa ta yanar gizo ba masu gidajen haya masu gaskiya bane, har ma da yan damfara da yawa wadanda zasu iya neman a basu kudi, su samarda na'urar kwaikwayo mai inganci, kawai yaudarar mutane ne ta hanyar sanya hotunan wasu mutane a cikin bayanin su.
- Haya ba tare da kwangila ba da kuma ba da ajiya ga baƙo na iya zama cike da asarar kuɗi.
- Kudin simulators a halin yanzu mutane da kungiyoyi 140 ne ke bayarwa a cikin babban birni, kuma don takamaiman suna akwai zaɓuɓɓuka 5-10 kawai mafi kyau. Yawancin mutane a nan suna sayarwa, ba haya.
Karshe
Abin takaici, a halin yanzu babu ingantaccen sabis na musamman akan Intanet ɗin Rasha. Kowane ɗayan zaɓuɓɓukan yana da nasa raunin da ke bayyane. Koyaya, koda yanzu, idan kuna so, zaku iya samun na'urar kwaikwayo da ake buƙata don haya, idan kuna ƙoƙari.
kalandar abubuwan da suka faru
duka abubuwan da suka faru 66