Akwai sababbin abubuwa daban-daban a cikin duniyar gudana. Don haka yana da ban sha'awa ganin idan tufafin matsewa suna da amfani don gudana.
A yau za mu yi magana game da matsewa kuma muyi la’akari da duk abubuwanda ke da kyau da mara kyau ta amfani da misalin takalman matse Strammer Max.
Me yasa tufafin matse ke da amfani?
Ana yin tufafin matsewa daga kayan roba. Yana dacewa da jikin sosai kuma baya hana motsi. An yi tunanin matsawa don tallafawa tsokoki don haka ba su da saurin yin rawar jiki. Misali, lokacin da muke gudu, kowane mataki na yin tasiri ne a kan kafa, kuma saboda wannan, tsokoki da jijiyoyi suna rawar jiki. Vibration yana ƙara yawan rauni a kowane mataki. Leggings na matsi suna taimakawa rage wannan rawar jiki kuma yana rage yiwuwar zubar hawaye a cikin tsokoki. Za a sami ƙaramin ciwo da gajiya, murmurewa ya fi sauri, musamman ma bayan horo, tsawaita da ƙarfi.
Ya kamata a fahimci cewa sanya matsi, ba za ku fara gudu da sauri ba kuma ku karya bayananku. Matsawa ba zai ba ku wannan tasirin ba. Amma yana iya rage yiwuwar rauni da kuma saurin murmurewa.
Menene tufafin matsawa na Strammer Max?
Mafi yawanci, ana yin tufafin matsewa daga polyester, elastane, microfiber, nailan, da polymer.
Polyester kayan aiki ne na polymer na musamman wanda ke bawa danshi da iska damar wucewa. Babban mallakarsa shine juriya da ƙarfi.
Elastane - wannan kayan yana shimfiɗawa sosai kuma yana dacewa da jiki. Yana bada tasirin ja da matsi tufafi.
Microfiber wani yanki ne wanda ke ba da kaddarorin hypoallergenic.
Nylon. Wannan fiber yafi siliki a cikin halayensa.
Polymer yana cire danshi da kyau kuma yana riƙe da ƙarfi da karko na tufafi.
Misali, leda mai matse Strammer Max tana dauke da 90% Polyamid NilitBreeze. Wannan kayan yana da numfashi mai kyau, saurin bushewa, karfi, taushi da haske, kuma yana wick danshi sosai yayin motsa jiki. Filayen NilitBreeze suna ba da ta'aziyya a yanayin zafin jiki. Hakanan, leggings suna da maganin antibacterial da kariya ta UV. Akwai ƙarin yankuna masu sanyaya waɗanda ke ba da kyakkyawar sarrafawar yanayin zafi.
Tun da farko, lokacin da ake ɗinki tufafi, an bar sauran raƙuman ruwa masu kyau. A zamanin yau, fasahohi suna inganta kuma galibi suna fara yin ɗakunan hawa, musamman lokacin ɗinka kayan wasanni. Misali, Strammer Max compressing leggings suna da madaidaitan ƙofofi don ƙarin ta'aziyya. Amfani da keɓaɓɓen kabu shine cewa bashi da gefuna masu ƙyalli. Yayin motsa jiki cikin sauri ko kan dogon gudu, lokacin da kuka gumi da yawa, dinkakkun na yau da kullun na iya fara ɓarna. Sabili da haka, godiya ga irin wannan ɗinki, ɗinki yayin gudu ba a ji kuma baya shafawa.
Yadda zaka zabi kayan matsewa ta girman su
Lokacin zabar tufafin matsewa, yana da matukar mahimmanci girman ya zama daidai. Samu girman da ka saba sanyawa. Babu buƙatar ɗaukar ƙari ko .asa. Oversize your matsawa tufafin iya zama ma sako-sako da. A wannan yanayin, ba zai ƙara ba da tasirin da ake buƙata ba, kuma tare da ƙarami kaɗan zai jawo kuma ya haifar da rashin jin daɗi.
Kwarewar mutum na amfani da takalmin matse Strammer Max
Lokacin da na kwance kayan leda kawai, da farko kallo na su suka min alama. Amma, da zaran na gwada su a kaina, na tabbata cewa ba haka bane. Lokacin da aka sa su, suna manne da jiki daidai, wani na iya cewa, kamar fata ta biyu. Sun zauna a tsayi kamar yadda ya kamata kuma ba a taƙaice ba, kugu ta yi yawa. Ba zan iya lura da gaskiyar cewa ƙafafun kafaɗɗen kafa suna da siriri kuma sun fi kyau ba. Ina tsammanin 'yan mata da yawa za su yaba da shi.
Tufafin matsewa na Strammer Max ya zo wurina a cikin akwatin mai salo. Duk abin da aka adana da kuma high quality. Thearin daga Moscow zuwa yankin Volgograd ya ɗauki ƙasa da mako guda.
A cikin wadannan ledojin na kan dade ina gudu. Ina yin horo na tazara da kuma ƙarfin horo.
A lokacin motsa jiki, ledoji suna dacewa sosai, kiyaye tsokoki cikin yanayi mai kyau kuma baya hana motsi. Ba su da kyau sosai. Duk da wannan, Na yanke shawarar ɗaukar wata dama kuma in tafiyar da su a -1. Kuma na yi gaskiya. A wannan yanayin zafi, sun sa ƙafafuna dumi. Amma kuma na lura cewa a -1, -3 har yanzu yana da kyau a gudu a cikinsu, amma idan ya riga ya yi sanyi, to, ƙila, ƙafafunku za su fara daskarewa. Saboda haka, wannan ƙirar ta fi dacewa da bazara-kaka, haka kuma a lokacin rani. A lokacin sanyi, lokacin sanyi sosai, ina amfani da su azaman layin ƙasa, kuma a saman tuni na saka wando.
Lokacin yin motsa jiki mai tsanani, lokacin da jiki yayi zafi sosai kuma ya fara gumi, babu jin danshi a cikin ledojin. Suna bushewa da sauri, wanda kuma yana da mahimmanci. Misali, idan kayi motsa jiki sau biyu a rana, wadannan ledojin zasu sami lokacin bushewa don motsa jiki na biyu.
Akwai ƙananan rauni da ƙafafun kafafu. A irin wannan yanayi, matsawa ya cece ni. Lokacin da karamin rauni ya bayyana, ledoji sun ba ni damar yin horo. Ban ji wani damuwa a cikin su ba. Amma kuma na lura cewa suna cire sakamakon, amma basu cire dalilin ba. Saboda haka, kada kuyi tunanin matsi zai warkar. A wannan halin, ya zama dole a nemi dalilin da yasa maruƙan suka toshe ko aka karɓi rauni. Kuma yana bukatar a magance shi. Matsawa kawai taimako ne a horo, amma ba yadda za a yi ya kawar da dalilin.
Kammalawa akan Strammer Max matsawa leggings
Leggings na matsi suna dacewa da horo da gasa a bazara da kaka. Rashin dacewar sun hada da farashin. Koyaya, jin daɗi da karko sun sami wannan rashin dacewar. Wannan samfurin yana da rigar rigakafi da kariya daga haskoki na ultraviolet. Suna fitar da danshi da kyau, basa zamewa, basa shafawa kuma basa hana motsi yayin gudu. Wadannan ledojin matsi sun dace da horo da gasa a bazara da kaka, duka don masu farawa da kuma gogaggun 'yan wasa. Na yi oda daga shagon intanet na Walt-Tietze. Anan akwai hanyar haɗin yanar gizo zuwa Strammer Max compressing leggings http://walt-tietze.com/shop/uncategorized/sportivnye-shorty-zhenskie-2