.wpb_animate_when_almost_visible { opacity: 1; }
  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
  • Main
  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
Delta Wasanni

Nutrend Isodrinx - nazarin isotonic

Isotonic

1K 0 05.04.2019 (sabuntawa na ƙarshe: 22.05.2019)

Yayin horon motsa jiki mai tsanani, tare da gumi, ba danshi kawai ake cirewa daga jiki ba, har ma da microelements da abubuwan gina jiki da ke tattare da shi, sakamakon haka karancinsu ya taso. Don dawo da daidaitattun abubuwan da ke gina jiki, ana ba 'yan wasa shawara su sha abubuwan shan isotonic na musamman.

Nutrend ya saki Isodrinx, ƙarin kari wanda yake ingantaccen isotonic. Godiya ga daidaitaccen abin da ke ciki, ba kawai zai kashe ƙishirwa ba ta hanyar cike ƙarancin ruwa a cikin jiki, amma har ma yana samar da ƙwayoyin da ƙwayoyin bitamin masu buƙata.

Nunin don shiga

Ana ba da shawarar yin amfani da kayan abincin abin ci:

  1. Kwararrun 'yan wasa.
  2. Mutanen da ayyukansu na ƙwarewa suke da alaƙa da motsa jiki.
  3. Domin samun waraka bayan rashin lafiya.
  4. Addamar da nau'ikan abinci.

Amfani da kari a kai a kai na taimaka wajan jurewa jiki yayin motsa jiki, da kuma saurin dawo da bayan su.

Abinda ke ciki

Servingaya daga cikin abin sha, an shafe shi da gram 35 na foda, ya ƙunshi 134 kcal. Ba shi da kitse, furotin da zare. Jimlar yawan bitamin da aka haɗa a cikin haɗin shine 45%.

Aka gyaraAbubuwan da ke cikin 1 aiki
Saccharides32.5 g
Sahara30 g
Sodium0.2 g
Magnesium5 MG
Potassium20 MG
Adadin alli57.5 MG
Chlorine150 MG
Vitamin C36.4 MG
Vitamin B37.3 MG
Vitamin B52.7 MG
Vitamin B60.64 MG
Vitamin B10.5 MG
Vitamin B120.45 μg
Sinadarin folic acid91.0 μg
Biotin22.8 mcg
Vitamin E5.5 MG
Vitamin B20.64 MG

Sakin Saki

Ana samun ƙarin a cikin nau'i na allunan a cikin adadin guda 12, wanda aka yi niyya da ƙwaya ɗaya, kuma a cikin hoda don shirya abin sha mai nauyin 420 g., 525 g., 840 g.

Maƙerin yana ba da dandano da yawa na abin sha:

  • tsaka tsaki;

  • lemu mai zaki;

  • garehul;

  • lemun tsami mai daci;

  • baƙin currant;

  • sabo ne apple.

Umarnin don amfani

Thearin cikin adadin gram 35 za a iya narkar da shi a cikin ruwa daban-daban: a cikin 750 ml don samun maganin hypotonic kuma a cikin 250 ml - don isotonic.

Ya kamata ku yi amfani da ruwan ma'adinai don shirya abin sha don kauce wa daidaito tsakanin abubuwan da ke cikin abubuwan.

Dole ne a narkar da hodar gaba ɗaya cikin ruwa, ta yin amfani da girgiza.

Ya kamata a raba lita na hadaddiyar hadaddiyar giyar zuwa liyafar da yawa; kada ku sha shi yanzun nan. Ana ɗaukar ɓangaren farko na abin sha na mintina 15 kafin horo. A lokacin sa, an sha sauran 600-700 ml, sauran an sha a ƙarshen zaman.

Contraindications

Notarin ba da shawarar ba:

  • mata masu ciki;
  • uwaye masu shayarwa;
  • yara 'yan kasa da shekaru 18;
  • mutane tare da rashin haƙuri na mutum ga abubuwan haɗin.

Farashi

Kudin abin sha ya dogara da nau'in saki:

Allunan 12600 rubles
Foda, gram 420900 rubles
Foda, gram 5251000 rubles
Foda, gram 8401400 rubles

kalandar abubuwan da suka faru

duka abubuwan da suka faru 66

Kalli bidiyon: OLIMP ISO Plus Isotonic Sport Drink (Yuli 2025).

Previous Article

Burgewa na gaba

Next Article

Yadda za a rage saurin metabolism (metabolism)?

Related Articles

Tarihin rayuwa da rayuwar sirri na mai gudu mafi sauri Florence Griffith Joyner

Tarihin rayuwa da rayuwar sirri na mai gudu mafi sauri Florence Griffith Joyner

2020
Kayan Dabba na Duniya - Nazarin vitarin Multivitamin

Kayan Dabba na Duniya - Nazarin vitarin Multivitamin

2020
Abincin furotin - ainihin, ribobi, abinci da menus

Abincin furotin - ainihin, ribobi, abinci da menus

2020
Sa'ar gudu kowace rana

Sa'ar gudu kowace rana

2020
Sunadaran gina jiki da riba - yadda waɗannan abubuwan kari suka bambanta

Sunadaran gina jiki da riba - yadda waɗannan abubuwan kari suka bambanta

2020
Menene masu ba da nitrogen kuma me yasa ake buƙatarsu?

Menene masu ba da nitrogen kuma me yasa ake buƙatarsu?

2020

Leave Your Comment


Interesting Articles
Doctor's Mafi kyaun mahaifa - nazarin karin abincin

Doctor's Mafi kyaun mahaifa - nazarin karin abincin

2020
Yaya tsawon lokaci ya kamata ya wuce tsakanin dumi da gasar

Yaya tsawon lokaci ya kamata ya wuce tsakanin dumi da gasar

2020
Zaɓin munduwa na dacewa don gudana - bayyani na mafi kyawun samfuran

Zaɓin munduwa na dacewa don gudana - bayyani na mafi kyawun samfuran

2020

Popular Categories

  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
  • Shin kun sani
  • Amsar tambaya

Game Da Mu

Delta Wasanni

Share Tare Da Abokanka

Copyright 2025 \ Delta Wasanni

  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
  • Shin kun sani
  • Amsar tambaya

© 2025 https://deltaclassic4literacy.org - Delta Wasanni