.wpb_animate_when_almost_visible { opacity: 1; }
  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
  • Main
  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
Delta Wasanni

Madara shinkafa alawar girke-girke

  • Sunadaran 2.9 g
  • Fat 3.1 g
  • Carbohydrates 15.9 g

Wani girke-girke mai sauƙi-mataki-mataki tare da hoto na yin romo mai ɗanɗano a cikin madara an bayyana shi a ƙasa.

Ayyuka A Kowane Kwantena: 4 Hidima.

Umarni mataki-mataki

Milk Rice Porridge wani abinci ne mai daɗin gaske da aka yi shi da dogon ko shinkafa kirfa a cikin tukunyar murhu. Adadin madara zuwa shinkafa ya kai 4 zuwa 1, bi da bi, ma’ana, ana bukatar gilashin shinkafa 1 na lita 1 na madara. Idan an tafasa hatsi a cikin ruwa, to, rabo daga cikin abubuwan ya bambanta: don gilashin shinkafa 1, da farko ƙara gilashin ruwa 2, sannan gilashin madara 2.

Za'a iya dafa alawar madarar tare da wacce aka siya da madarar gida. Amma kada ku zaɓi samfurin kiwo tare da mai mai ƙarancin ƙasa da 2.5%, in ba haka ba ɗanɗanar abincin ba zai zama mai wadata ba.

Ana amfani da madara mai sanyi maimakon sukari. Ana iya ɗaukar fure daga alkama na yau da kullun da kuma cikakkiyar hatsi. Don dafa abinci, yi amfani da girke-girke mataki-mataki tare da hoto.

Mataki 1

Auna adadin dogon buhunan shinkafa, gari, kirfa, zabibi, man shanu, da ruwa da madara sai a ajiye a gabanka a farfajiyar aikinka. Fasa sandar kirfa ko yanke shi tsawon.

Ame anamejia18 - stock.adobe.com

Mataki 2

Saka shinkafar, wacce a baya aka wanke sau da yawa, sandar kirfa ta fashe, da kuma wani ɗan man shanu a cikin tukunyar. Zuba rabin lita na ruwa, a tafasa, gishiri a dafa a wuta mai zafi na mintina 15-20, wato kusan har sai shinkafar ta dahu kuma ruwan ya kwashe duka.

Ame anamejia18 - stock.adobe.com

Mataki 3

Fitar da sandunan kirfa ku fara zuba madara a zazzabin ɗaki a cikin shinkafar a cikin rafi mai kauri, kuna motsa masar shinkafar a koyaushe. Yi zafi a kan karamin wuta, motsawa lokaci-lokaci, na mintina 10. Sannan, yayin motsawa, ƙara ɗan fulawa kaɗan don sa botirin.

Ame anamejia18 - stock.adobe.com

Mataki 4

Saka zabibi da sauran ragowar man shanu a cikin tukunyar tare da blank. Kuma sai ki zuba madara mai hade ki hade sosai. Cook a kan karamin wuta na 'yan mintoci kaɗan (har sai an dahu).

Ame anamejia18 - stock.adobe.com

Mataki 5

Iciouswa mai ɗanɗano, mai shinkafa mai ɗanɗano cikin madara, dafa shi a gida, ya shirya. Ku bauta wa zafi, yayyafa da ƙasa kirfa. Hakanan, idan kuna so, kuna iya yin 'yar karamar damuwa a saman butar sannan ku zuba gwaiduwar a ciki. A ci abinci lafiya!

Ame anamejia18 - stock.adobe.com

kalandar abubuwan da suka faru

duka abubuwan da suka faru 66

Kalli bidiyon: How to make SinasirEasy RecipedeliciousDIY (Mayu 2025).

Previous Article

Tafada gwiwa. Yaya ake amfani da tef ɗin kinesio daidai?

Next Article

Igiya tsalle sau uku

Related Articles

Nike Zoom Pegasus 32 Masu Koyarwa - Siffar Samfura

Nike Zoom Pegasus 32 Masu Koyarwa - Siffar Samfura

2020
Gyara numfashi yayin gudu - iri da tukwici

Gyara numfashi yayin gudu - iri da tukwici

2020
Darasi na Sledgehammer

Darasi na Sledgehammer

2020
Marathon Na Duniya

Marathon Na Duniya "Farin Dare" (St. Petersburg)

2020
Teburin kalori da rago

Teburin kalori da rago

2020
Yadda za a zaɓa da ɗaukar madaidaicin whey daidai

Yadda za a zaɓa da ɗaukar madaidaicin whey daidai

2020

Leave Your Comment


Interesting Articles
Jadawalin jogging na safe don masu farawa

Jadawalin jogging na safe don masu farawa

2020
Yadda ake haɗuwa da nesa mai nisa tare da sauran wasanni

Yadda ake haɗuwa da nesa mai nisa tare da sauran wasanni

2020
Zan iya gudu kowace rana

Zan iya gudu kowace rana

2020

Popular Categories

  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
  • Shin kun sani
  • Amsar tambaya

Game Da Mu

Delta Wasanni

Share Tare Da Abokanka

Copyright 2025 \ Delta Wasanni

  • Gicciye
  • Gudu
  • Horarwa
  • Labarai
  • Abinci
  • Lafiya
  • Shin kun sani
  • Amsar tambaya

© 2025 https://deltaclassic4literacy.org - Delta Wasanni